Người ăn vặt có bị hạt không?

Người ăn vặt có bị hạt không?
Người ăn vặt có bị hạt không?
Anonim

Thanh sô cô la Snickers bao gồm kẹo hạnh phúc, đậu phộngvà caramel với lớp phủ sô cô la.

Hạt Snickers có miễn phí không?

Snickers không chứa bất kỳ thành phần gluten nào, nhưng chúng không được chứng nhận không chứa gluten. Snickers chứa đường, bơ sữa (sữa và bơ), đậu phộng, xi-rô ngô, đậu nành và trứng. Nếu bạn bị dị ứng hoặc không dung nạp được bất kỳ loại thực phẩm nào trong số đó, thì Snickers sẽ không có giới hạn.

Loại hạt nào trong Snickers?

Đó là Rất nhiều Đậu phộng Đậu phộng là một trong những thành phần nổi tiếng trong thanh Snickers, và mỗi thanh chứa khoảng 16 hạt đậu phộng. Khoảng 100 tấn đậu phộng được sản xuất để tạo ra 15 triệu thanh Snickers được sản xuất mỗi ngày.

Snickers có quả óc chó không?

Họ đánh giá đây là sự kết hợp hài lòng giữa đậu phộng, hạnh nhân và hạt phỉkết hợp với caramel và kẹo hạnh phúc của Thương hiệu SNICKERS®, tất cả đều được phủ một lớp sô cô la sữa kem. … Ngoài sữa, trứng, đậu nành, quả phỉ, hạnh nhân và đậu phộng, các thanh cũng có thể chứa dấu vết của các loại hạt cây khác.

Snickers có hạnh nhân không?

The Mars Bar có tên mới - Snickers Almond Bar. Đó là một thanh kẹo với hạnh nhân rang, kẹo hạnh nhân, caramel và sô cô la sữa.

Đề xuất: